ఈవారం నా రచనలు-8

బ్లాగ్ స్పాట్ శీర్షికకు అనూహ్యమయిన స్పందన లభిస్తోంది. అన్నిరకాల పాఠకులూ ఆ శీర్షికను ఆదరిస్తున్నారు. దాంతో ప్రతివారం బ్లాగ్ స్పాట్ శీర్షికన పరిచయం చేయాల్సిన సెలెబ్రిటీ  బ్లాగరును జాగ్రత్తగా ఎన్నుకోవాల్సివస్తోంది.

ఈవారం వార్త ఆదివారం అనుబంధంలో రాజ్ దీప్ సర్దేశాయ్ బ్లాగును పరిచయం చేశాను. అతని బ్లాగు అత్యంత ఆసక్తికరంగా వుంటుంది. అనేక విషయాలపైన ఆయన రాతలు బాగుంటాయి. ఆ బ్లాగు చదివిన తరువాత అతని చానెల్ పైన గౌరవం, ఆసక్తి కలుగుతాయి,

ఈవారం, ఆంధ్రప్రభ ఆదివారం అనుబంధంలో సగటు మనిషి తెలుగు భాష ఉద్ధరణపైన తన అమూల్యమయిన అభిప్రాయాలను వ్యక్త పరుస్తాడు. ఏ ప్రాంతం వారు ఆ ప్రాంతీయ భాషనే వాడాలని పట్టుబడితే ఎలావుంటుందో తన అనుభవాలను తన స్వగతంలో చెప్పుకుంటాడు.

ఆంధ్రభూమి వారపత్రికలో పవర్ పాలిటిక్స్ శీర్షికన అఫ్గనిస్తాన్ విషయంలో అమెరికా రాజకీయాలు ఎలా పాకిస్తాన్ లో దుష్ప్రభావాలు చూపుతున్నాయో, అవి భారత్ కెలా ప్రమాదమో, అంతర్జాతీయ పవర్పాలిత్క్శ్ చర్చ వుంటుంది.

గురువారం ఆంధ్రప్రభ అనుబంధం చిత్రప్రభలో బాలల సినిమా స్క్రిప్టుల గురించి విశ్లేషణ వుంటుంది.

ఈనెల ప్రాణహిత వెబ్ పత్రికలో నా కథ ఏంటీ హీరోయిన్ వస్తుంది. మామూలు హీరోయిన్లకు భిన్నమయిన హీరోయిన్ కథ ఇది. చదివి మీ అభిప్రాయాన్ని తెలపండి.

కౌముది వెబ్ పత్రికలో కథాసాగరమథనం శీర్షికలో మార్చ్ నెలలో వివిధ పత్రికలలో ప్రచురితమయిన 92 కథలనుంచి పాఠకుల పరిచయానికి అర్హమయిన కొన్ని కథల పరిచయం వుంటుంది. ఈ పరిచయంతో పాటు ఒక కథను ఆనెల కథగా ఎన్నుకుని ఆ కథను మొత్తం ప్రచురించటం జరుగుతుంది. ఇందువల్ల పాఠకులు నా విశ్లేషణతో పాటు కథను చదివి తమ స్వంత అభిప్రాయాన్ని వ్యక్తపరచేవీలు కలుగుతుంది. కాబట్టి, కథాసాగరమథనం శీర్షిక చదివి మీ అభిప్రాయాన్ని నిర్మొహమాటంగా తెలుప ప్రార్ధన.

తీవ్రవాదం పుస్తకం ప్రచురణకు ముద్రణాలయానికి చేరుకుంది. త్వరలో ప్రి పబ్లికేషన్ ఆఫర్ గురించి నా బ్లాగులో ప్రకటిస్తాను.

ఇవీ ఈవారం నా రచనలు. వీటిపైన మీ అభిప్రాయాన్ని నిర్మొహమాటంగా తెలపండి.

Enter Your Mail Address

April 26, 2009 ·  · No Comments
Posted in: నా రచనలు.

Leave a Reply